leo

Join the forum, it's quick and easy

leo
leo
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

truyện khủng nè (^_^) hãy tưởng tượng ....

4 posters

Go down

truyện  khủng nè  (^_^) hãy tưởng tượng .... Empty truyện khủng nè (^_^) hãy tưởng tượng ....

Bài gửi by iu_cuoc_song Wed May 28, 2008 10:05 pm

Lần đầu tiên làm chuyện ấy...

Hôm đó là một ngày vô cùng trọng đại.
Đó là lần đầu tiên tớ làm chuyện "ấy"...
Mình chưa hề có tí kinh nghiệm gì trong chuyện này cả nên trong lòng cảm thấy hồi hộp và lo lắng ... Nhưng mà nghe người ta bảo là làm chuyện này sung sướng lắm, hứng khởi lắm, sướng tê hết cả người nên mình cũng thấy hứng khởi, chỉ muốn lao đến làm chuyện đó ngay . Làm được chuyện "ấy" rồi mình sẽ chính thức trở thành người lớn!!!

Được những người lớn kể về chuyện họ làm chuyện ấy mà mình muốn tan thành một đống nước. Mình đã chuẩn bị rất kỹ cho lần đầu tiên này vì sự kiện này thật quan trọng đối với cuộc đời mình.

Để đến được chốn hành sự thì tớ phải chuẩn bị cho tươm tất, thơm tho.

Tớ bắt đầu xuất phát để đi làm chuyện “ấy”.Trong túi tớ đã có sẵn một thứ vô cùng quan trọng để hoạt động “ấy” của tôi có thể diễn ra trôi chảy và toàn vẹn …

Diễn biến tâm lý của tớ lúc ấy là sự trỗi dậy đa chiều của cảm xúc… Năm nay tớ đã 21 tuổi rồi mà chưa một lần được làm chuyện “ấy”…

Tớ cũng chưa rõ lắm sẽ phải làm chuyện “ấy” thế nào, phải đút đút gì đó ra sao hay có phải làm gì trước khi đút không…

Nếu làm ko đúng thì sao, ngại thật… Nhưng mà nghe mọi người nói cũng đơn giản thôi nên cũng có yên tâm phần nào… Rồi sẽ được sung sướng lắm, dù chưa rõ là sẽ sung sướng chỗ nào nhưng cũng thấy lòng trào dâng sự náo nức.
Và cuối cùng thì tớ cũng đã đến…

Và cuối cùng tớ đã đến nơi tớ sẽ được đút

Và cuối cùng tớ đã đến được nơi tớ sẽ được đút và trở thành người lớn

Sau một lúc khởi động và làm những thao tác căn bản để chuẩn bị làm người lớn…

Đối phương đã sẵn sàng ở đó chờ tớ đút.

Người tớ nóng ran, mồ hôi bắt đầu chảy lăn tăn trên từng thớ thịt trên khắp cơ thể, tớ cầm cái “ấy” và chuẩn bị đút.

Cái “ấy” của tớ chỉ còn cách lỗ 10 centimét… chỉ 10 centimét nữa thôi tôi sẽ thành người lớn…. Tớ nhắm mắt, nín thở, cầm cái “ấy” xông thẳng vào cái lỗ…
9 centimét ….
8 centimét……..
7 centimét…………
...........................
...............................
3 centimét…..
2 centimét ……
1 centimét……… ………….
Xoạpzzzz!!!
………………………..
Cái ấy của tớ đã nằm gọn trong lỗ…
Tớ nhắm mắt lại, một sự sung sướng trào dâng trên toàn cơ thể…

… Và tớ đã thành người lớn….
…………..
Sướng!
………………………..
Tớ đút 1 cái, sướng tê người!

…. Rồi đút cái thứ 2, không thể kìm nổi sự sung sướng lại nữa!

... Đút cái thứ 3, xúc cảm trào đang tột đỉnh!
Vậy là tớ đã đút được những lá phiếu của mình vào lỗ của hòm bỏ phiếu… Tớ đi bỏ phiếu cho cả bố và mẹ tôi, tổng cộng đút 3 cái phiếu… Chà, cái cảm giác này thật là sung sướng quá, tớ đã hoàn thành được trách nhiệm và nghĩa vụ của một người công dân là đi bỏ phiếu bầu cử quốc hội.

Tớ cũng đã thành người lớn rồi các bạn ạ…

Đó là chuyện về ngày bầu cử quốc hội trong sáng và thánh thiện của tớ......

p/s:đêm nay mất ngủ nhớ lại lần đầu tiên được đi bỏ phiếu bầu quốc hội năm ngoái à quên còn được 10k! đó là lần đầu tiên của tớ còn mọi người thế nào

P/S:KHÔNG PHẢI TỚ...HI
iu_cuoc_song
iu_cuoc_song
VÃNG LAI
VÃNG LAI

truyện  khủng nè  (^_^) hãy tưởng tượng .... Empty Re: truyện khủng nè (^_^) hãy tưởng tượng ....

Bài gửi by Donmafja Thu May 29, 2008 8:15 am

that la` ghe gum'...mjnh` chang bao gio` them` dj lam` chuyen ay^'...ma` cung~ chang thay hoj` hop quaj zj`
Donmafja
Donmafja
Ông Trùm Viên
Ông Trùm Viên

truyện  khủng nè  (^_^) hãy tưởng tượng .... Empty Re: truyện khủng nè (^_^) hãy tưởng tượng ....

Bài gửi by iu_cuoc_song Fri May 30, 2008 8:24 am

chậc...cảm xúc của moi~ nguoi` mo^i~ khac'...bit' the' nao` ma` noi............ monkey
iu_cuoc_song
iu_cuoc_song
VÃNG LAI
VÃNG LAI

Bài gửi by leodyzai Fri May 30, 2008 8:15 pm

Mẹ ơi,như truyên sex ý,thằng nào viết ra bài này cực sex !!! Twisted Evil
leodyzai
leodyzai
Leo
Leo

https://hastudio.forumvi.com

Bài gửi by kieu`ca Fri May 30, 2008 8:18 pm

NGhe quen quen nhỉ, hình như đã đọc ở đâu rồi thì phải, dù sao cũng thank!
kieu`ca
kieu`ca
MOD giai? trí
MOD giai? trí

Bài gửi by iu_cuoc_song Sat May 31, 2008 8:59 pm

ừm..công nhận...mới đọc...tưởng tượng..ặc...hehe....nghe nhìu rồi...vì đó là copy mà....dân mình trí tưởng tượng phong phú thiệt..... Very Happy
iu_cuoc_song
iu_cuoc_song
VÃNG LAI
VÃNG LAI

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics