leo

Join the forum, it's quick and easy

leo
leo
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

entry...có lẽ ...ko có người đọc^_^

5 posters

Go down

entry...có lẽ ...ko có người đọc^_^ Empty entry...có lẽ ...ko có người đọc^_^

Bài gửi by iu_cuoc_song Mon Jun 02, 2008 11:31 pm

..entry...có lẽ ...ko có người đọc^_^ 00900510......im lặng.....im lặng....và im lặng....cuộc sống.....nhìn....ngắm......tưởng tượng.....nhìn....rồi lại nhìn.....nghĩ ......nghĩ.....rồi chẳng nghĩ.........

........đi ngoài đường....một màu đen ....bao trùm.....nhìn thẳng.....nhìn ngang....nhìn lại đằng sau.....chỉ người là người........nhìn đằng trước...cũng người.....nhìn đâu cũng người.....ko người....ko fải hà nôi....

.......ngoài đường...bụi.....bimbim...tiếng còi xe...inh tai....làm mình thích....nhắm mắt nhìn đời .....nghe đời ....im lặng ...và lắng nghe......thích....

....Đơn giản chỉ vậy...nghĩ đời xấu.....ko...bản thân mình xấu....nghĩ đời đẹp......ừ...bản thân mình vẫn xấu.......

đời......im lặng .....nghĩ....nhìn...cảm nhận....lắng nghe....đời....

.....cười...khóc....nhìn....im lặng.....thích......

......nghĩ.....đời....sống.....thấy vui.....được sinh ra....thấy thích.....

.....nhìn trời.....thích...nhìn rồi nhắm mắt...nghĩ....thích.......tự sướng....thấy vui....ờ...biết đời .....

....nhìn...ngắm.....mình muốn nhìn....muốn........muốn cười ....ko muốn buồn...ko muốn khóc....muốn thích...ko muốn yêu......chỉ muốn.......
iu_cuoc_song
iu_cuoc_song
VÃNG LAI
VÃNG LAI

entry...có lẽ ...ko có người đọc^_^ Empty Re: entry...có lẽ ...ko có người đọc^_^

Bài gửi by Donmafja Tue Jun 03, 2008 8:37 am

tam^ tang qua' sa'
Donmafja
Donmafja
Ông Trùm Viên
Ông Trùm Viên

entry...có lẽ ...ko có người đọc^_^ Empty Re: entry...có lẽ ...ko có người đọc^_^

Bài gửi by leodyzai Tue Jun 03, 2008 9:24 am

Uhm!!!có lúc tớ cũng nghĩ như thế này !!! pirat
leodyzai
leodyzai
Leo
Leo

https://hastudio.forumvi.com

Bài gửi by iu_cuoc_song Tue Jun 03, 2008 2:27 pm

chỉ có mình mới hiểu........ Surprised
iu_cuoc_song
iu_cuoc_song
VÃNG LAI
VÃNG LAI

Bài gửi by Donmafja Tue Jun 03, 2008 3:06 pm

hehe! the nay` co zj` kho hieu ma` bao chj co mjnh` moj hjeu.
Donmafja
Donmafja
Ông Trùm Viên
Ông Trùm Viên

Bài gửi by iu_cuoc_song Tue Jun 03, 2008 11:27 pm

con` zi` nưa~...la`m sao có ai hiểu đc..ngoại trừ mình..hyhy...^__^...chỉ đọc và ngẫm ..chưa đủ???
iu_cuoc_song
iu_cuoc_song
VÃNG LAI
VÃNG LAI

Bài gửi by longspi Fri Jun 06, 2008 9:40 pm

hem hiểu @-)
longspi
longspi
MOD giai? trí
MOD giai? trí

Bài gửi by iu_cuoc_song Tue Jun 10, 2008 9:53 pm

hic'...day? co' ai hiu? dau^...hehe...tho^ng cam?" nha'...dang o quan'...ko co vkj.get' the' ko bit'
iu_cuoc_song
iu_cuoc_song
VÃNG LAI
VÃNG LAI

Bài gửi by .:Mice.Q:. Mon Jun 23, 2008 1:31 pm

^^~
ke^. loi*` ko ke^. dc long`
vi` " song' tren doi` can co 1 tam' long`... du chang de lam gi... du chi de gio' cuon' di "
Con` co nhung luc xuc cam? dc den the', thi hay biet vui mung` vi trai tim minh ko lam = da' ma la` mau' va thit. ^^~
.:Mice.Q:.
.:Mice.Q:.
...Gëñïü§...
...Gëñïü§...

http://360.yahoo.com/fool_mice_8x

Bài gửi by leodyzai Mon Jun 23, 2008 3:36 pm

^^ lần đầu tiên thấy gà viết trả lời đấy,vui quá !!!hi hie bom
leodyzai
leodyzai
Leo
Leo

https://hastudio.forumvi.com

Bài gửi by iu_cuoc_song Tue Jun 24, 2008 1:35 am

có lẽ vậy, zờ với tôi, chẳng cần zì ngòai một con người với sự lạnh lùng, vô cảm...tôi đang muốn mình trở nên như vậy,...khó quá,......sao làm người khó vậy nhờ......nhưng mà zờ ....trong tôi, cảm thấy rất vui, vì không vướng bận bất cử chuyện zì...có lẽ.....cứ thế nài, tốt hơn, con ng` đó , mới chính là tôi........hi^_^ sorry, lại thỉnh thoảng " điên " mất ròai....Mưa to quá.....đêm rùi...mấy hôm, vật lộn với đống sách Toán 12, Li 12, hOá 12, đau đầu................................................................................let's try!!!
iu_cuoc_song
iu_cuoc_song
VÃNG LAI
VÃNG LAI

Bài gửi by Donmafja Tue Jun 24, 2008 11:03 am

ban Ga` vjet qua' hay! se post 1 baj` song tren doj` can` 1 tam long cho ba` con thuong lam~. !!! con ng` sao day` tam trang , duoc lam` ng` do' la` 1 djeu` qua tuyet voj`. Sao faj co thay doj mjnh` thanh` 1 ng` nao` do' , khj ma` cuoj cung` thj` mjnh` van chj la` mjnh` ma` thoj
Donmafja
Donmafja
Ông Trùm Viên
Ông Trùm Viên

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics