leo

Join the forum, it's quick and easy

leo
leo
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

đừng ai vô đọc...nỗi bức xúc khó tả............

2 posters

Go down

đừng ai vô đọc...nỗi bức xúc khó tả............ Empty đừng ai vô đọc...nỗi bức xúc khó tả............

Bài gửi by iu_cuoc_song Sun Jun 29, 2008 9:50 am

Sad Sad chán như chưa bao zờ chán hơn.........đã lâu lắm rồi....không về quê.................vậy mà......................khi ra đi ......ko mang theo kái vui vẻ như mọi khi,ma` bực tức....nó vây kín đầy mình.......ngạt thở.........suýt chết..........khó chịu tòan tâm trí ....con người nai`.....chả nhẽ ...chẳng còn zì?......ức chế......buồn.....chán................mọi người...sao chẳng bao zờ ửng hộ mình vậy......một chỗ tựa duy nhất .....vậy mà chả có.......................ai cũng mắng...bà mắng.....mẹ mắng.....bố mắng...........bác T mắng...bác H mắng....chị H mắng,. ...anh B mắng.......còn ai nữa ko nhỉ?.................đời mình có còn kái zì ko nhỉ?..............còn ai muốn mắng....muốn chửi.....nốt đi...................... Sad Sad Sad Sad Sad Sad ......mắng vì một thứ đéo quan trọng.....mk.........bực kjnh ..........khó thở thế....sao hôm í ko chết quách đi cho xong...cho mọi người đỡ phí sức thừa hơi mà chửi........làm mình cũng thấy khó chịu thay..............chỉ vi` 1 chuyện chả có zì?....................vẫn thấy bực quá...mấy ngày nữa thi rùi....áp lực đéo chịu đc.....vậy mà........chửi mình như vậy..........thi lần nài...ko đỗ.....thì chắc chết cho rảnh......mọi người đỡ thất vọng..........mình cũng đỡ cảm thấy tội lỗi,,......đã làm hết sức rồi ..............................zờ chỉ muốn khóc......đang khóc.....và chả làm cách nào nữa.......ko ai bên cạnh ,.....cũng chẳng cần ...............
iu_cuoc_song
iu_cuoc_song
VÃNG LAI
VÃNG LAI

đừng ai vô đọc...nỗi bức xúc khó tả............ Empty Re: đừng ai vô đọc...nỗi bức xúc khó tả............

Bài gửi by leodyzai Sun Jun 29, 2008 6:30 pm

Hi hi,Suy nghĩ khách quan đi bạn,cuộc sống có lúc vui lúc buồn mà,tớ nghĩ chỉ 1 lúc nữa thôi sau khi bạn đã buông toẹt nó ra rùi thì bạn sẽ vui lên đúng không ? Rolling Eyes có nhìu thứ vui vẻ để mình nghĩ đến hơn cái nỗi bực tức đấy,chỉ mệt ngươig mà mình thì chẳng đc cái lợi gì
leodyzai
leodyzai
Leo
Leo

https://hastudio.forumvi.com

đừng ai vô đọc...nỗi bức xúc khó tả............ Empty Re: đừng ai vô đọc...nỗi bức xúc khó tả............

Bài gửi by iu_cuoc_song Mon Jun 30, 2008 4:41 pm

ui' giời...hehe...sao nói chuẩn ghê nhỉ?um`...thanhs nha....sau 1 vòng dạo Hồ Hòan kiếm....hát với bác Huy iu quý của mình......đi ăn kem thủy tạ........tối thì xem đá bóng mặc dù đội mình cổ vũ thua bét nhè.........đến 4h sáng ngủ ko nổi.....buôn điện thoại với 1 người bạn (siêu nhân cuồng phong)_chém gió gjỏi.....1 tiếng đồng hồ...quá víp..............hehe......cũng tâm trạng ok ròai.........zờ lại có người thi thoảng động viên mình học tập...cũng vui....................ko biết bao zờ lại có nỗi buồn vô hạn như vậy nữa...............học đi.....pastra
iu_cuoc_song
iu_cuoc_song
VÃNG LAI
VÃNG LAI

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content